Class 1 ƙananan amo-hujja LED gasashen haske

Takaitaccen Bayani:

Yana haɗawa da ingantaccen rarraba haske, ƙarancin ƙarancin makamashi da sarrafa haske a cikin fitilun guda ɗaya don cimma babban matakin buƙatun hasken ofis.Za'a iya daidaitawa tare da nau'i biyu, uku, zaɓuɓɓukan bututu guda huɗu, masu dacewa da buƙatu daban-daban na rarraba haske mai santsi, ƙimar fitowar haske fiye da 70% ƙananan ƙararrawa, mai dacewa don sufuri, ajiya, shigarwa.Harafin "V" yana tsaye don sakawa, kuma harafin "X" yana nufin rufin.Ya dace da gine-ginen ofis, ofisoshi, manyan kantunan kasuwanci, dakunan jira, masana'antu, makarantu, asibitoci da sauran wuraren taruwar jama'a na cikin gida.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan samfur LED grille haske
Ƙarfi 14W 28W 18W 36W
Asalin China
Wutar lantarki AC200V
Matsayin rufi Darasi na 1
Takaddun shaida CE CCC RoHS

Yana haɗawa da ingantaccen rarraba haske, ƙarancin ƙarancin makamashi da sarrafa haske a cikin fitilun guda ɗaya don cimma babban matakin buƙatun hasken ofis.Za'a iya daidaitawa tare da nau'i biyu, uku, zaɓuɓɓukan bututu guda huɗu, masu dacewa da buƙatu daban-daban na rarraba haske mai santsi, ƙimar fitowar haske fiye da 70% ƙananan ƙararrawa, mai dacewa don sufuri, ajiya, shigarwa.Harafin "V" yana tsaye don sakawa, kuma harafin "X" yana nufin rufin.Ya dace da gine-ginen ofis, ofisoshi, manyan kantunan kasuwanci, dakunan jira, masana'antu, makarantu, asibitoci da sauran wuraren taruwar jama'a na cikin gida.

>>Aiki da Matsayin Inganci:


Fasalolin samfur:

Bayanin hasken wuta: sabbin samfura masu inganci waɗanda aka tsara kuma aka haɓaka don wurare daban-daban na fitilun cikin gida masu inganci;Sauƙaƙan ƙirar ƙira, tasirin tasirin gani mai ƙarfi;Chassis AMFANIN SPRAY roba tsari magani, hade don fesa anti-lalata magani, anti-tsatsa magani mafi sauki sa, ba canza launi, ba sauki manne da ƙura.Ana tace hasken ta hanyar kayan ado na kayan ado, wanda ya sa adadin "haske mai laushi" grille, faranti, karuwa, daidai, da nisa na babban tasiri da rage haske ta 40%;Saboda mafi ƙarancin jikin haske, ana faɗaɗa kewayon hasken (Angle) don cimma ingantacciyar tasirin hasken cikin gida.

Abu: shigo da matte aluminum, matte aluminum, madubi aluminum, bakin karfe shigarwa: saka shigarwa.

Matsayin samfur & buƙatun fasaha

GB7000.10-1999, GB7000.1-2007, GB17743-1999, GB17625.1-2003

Samfura

Ƙarfi

Girman (mm)

V

Saukewa: HR-GS328

3 × 28W

1195x595x55

2

Saukewa: AC220V

Saukewa: HR-G5228V

2 × 28W

1195×295×55

2

Saukewa: AC220V

Saukewa: HR-GS314

3 × 14W

595×595×85

2

Saukewa: AC220V

Saukewa: HR-GS214

2 × 14W

595×295×55

2

Saukewa: AC220V

HR-GS

2x18W/2x8W

298x598x85

4

Saukewa: AC220V

HR-GS

3x18W/3x8W

598x598x85

4

Saukewa: AC220V

HR-GS

1 x30w

898x198x85

4

Saukewa: AC220V

HR-GS

2 x30w

898x298x85

4

Saukewa: AC220V

HR-GS

2x36W/2x20W

1198x298x85

4

Saukewa: AC220V

HR-GS

3x36W/3x20W

1198x598x85

4

Saukewa: AC220V


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • medical clean light for medical operation room ICU

   haske mai tsabta na likita don dakin aikin likita ICU

   Sunan samfurin likita mai tsaftataccen haske mai ƙarfi Power 28W 36W LED: 20W Asalin China Voltage AC200V matakin rufi Class 1 Certificate CE CCC RoHS Hasken ƙirar jikin katin rawaya, bayyanar karimci, ginanniyar madubi, ƙirar firam ɗin luminaire gangara 45 digiri, kyakkyawa, mai sauƙin zuwa mai tsabta;Haɗin kai tsakanin inuwar fitila da jikin fitila yana ɗaukar tsiri mai inganci mai inganci;Ana iya daidaita girman fitilar.Kafaffen fitilu masu tsafta, masu dacewa da dakin tiyatar likita, sashin ICU, da sauransu & g...

  • Energy saving 150W 250W 400W LED mining light

   Ajiye makamashi 150W 250W 400W LED ma'adinai haske

   Sunan samfurin Hasken ma'adinai Ƙarfin wutar lantarki 150W 250W 400W Asalin China Voltage AC200V Matsayin Insulation Class 1 Certificate CE CCC RoHS Ya dace da tsire-tsire na masana'antu, kantuna, manyan kantuna, zauren jira, zauren jira, wurin nuni, dakin motsa jiki da sauran hasken wuta.>> Aiki da Matsayin Inganci: Siffofin samfur: babban matsa lamba mutu-simintin aluminum kafa akwatin lantarki, waje electrostatic spraying magani.High tsarki aluminum spinor, goge anodized (480T ...

  • Class 1 energy saving bevel edge LED clean panel light

   Class 1 makamashi ceton bevel gefen LED tsabtataccen aiki ...

   Sunan samfurin bevel gefen LED mai tsaftataccen haske Power 14W 28W 18W 36W Asalin China Voltage AC200V Matsayin Insulation Class 1 Takaddun shaida CE CCC RoHS Haske mai haske yana fitowa gaba ɗaya lebur, tare da kusurwar haske mai faɗi.Ƙirar kewayawa ta musamman, don gujewa mummunan fitila ɗaya yana shafar tasirin gaba ɗaya, wanda ba shi da tsangwama na rediyo, ba zai gurɓata muhalli ba.Ajiye makamashi, babban haske, babu mercury, babu infrared, babu ultraviolet, babu tsangwama na lantarki, babu tasirin thermal, ...

  • PVC inuslated cable

   PVC inuslated na USB

   Sunan PVC Insulated Power Cable Standard IEC60502, BS, DIN, ASTM, GB12706-2008 daidaitaccen ƙarfin lantarki 0.6 / 1kV, ~ 3.6 / 6kV ko 0.6 / 1 ~ 1900 / 3300V Conductor Copper ko Aluminum Conductor Cross Sashe na Matsakaicin Matsakaicin Ƙarfin Abokin ciniki Ana amfani da kebul a ƙayyadaddun shimfidawa don rarraba wutar lantarki a cikin ƙarfin ƙarfin AC 3.6kV kuma ƙarƙashin layin watsa 6kV.Kunshin Kunshin Ganga na Katako ko Ƙarfin ganga mai rufin PVC ko XLPE igiyoyin wutar lantarki (roba po ...

  • class 1 recessed type clean light

   nau'in recessed class 1 tsaftataccen haske

   Sunan samfurin Recessed nau'in haske mai tsabta LED Wutar lantarki: 20W 12W 8W Fluorescent: 14W 21W 28W 18W 30W 36W Asalin China Voltage AC200V matakin Insulation Class 1 Certificate CE CCC RoHS Hasken jiki an ƙera shi tare da beveled gefen don sauƙin tsaftacewa da sauƙi.An sanye shi da madubi.An haɗa inuwar haske tare da jiki mai haske tare da tafiya mai inganci mai inganci.Ya dace da hasken wutar lantarki na lantarki, nazarin magunguna da babban ma'auni mai tsabta mai tsabta.>>...

  • Class 1 energy saving stainless steel edge LED clean light

   Class 1 makamashi ceto bakin karfe gefen LED ...

   Sunan samfurin Bakin karfe LED haske mai tsabta 14W 28W 18W 36W Asalin China Voltage AC200V Matsayin Insulation Class 1 Certificate CE CCC RoHS Haske mai haske yana fitowa gaba ɗaya lebur, tare da kusurwar haske mai faɗi.Ƙirar kewayawa ta musamman, don gujewa mummunan fitila ɗaya yana shafar tasirin gaba ɗaya, wanda ba shi da tsangwama na rediyo, ba zai gurɓata muhalli ba.Ajiye makamashi, babban haske, babu mercury, babu infrared, babu ultraviolet, babu tsangwama na electromagnetic, babu thermal eff ...