COD mai cirewa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wannan samfurin wani sabon nau'in tsabtace ruwa ne na muhalli mai ƙarfi tare da ƙarfin lalata.Yana iya yin sauri da sauri tare da kwayoyin halitta a cikin ruwa, lalata kwayoyin halitta, da cimma manufar cire COD a cikin ruwa ta hanyar jerin ayyuka kamar oxidation, adsorption, da flocculation.Wannan samfurin yana da sauƙi don amfani, abokantaka na muhalli, maras guba, mai sauƙin haɓakawa, kuma ba zai haifar da gurɓataccen yanayi ba.

Yankunan aikace-aikacen: jiyya na ruwa a cikin kayan lantarki, lantarki, bugu da rini, magunguna, allon kewayawa, abinci, yadi, tanning, masana'antar sinadarai da sauran masana'antu.

Siffofin samfur

☆Ƙananan buƙatun ruwa mai shigowa, fa'idar pH mai fa'ida (3-11)

☆Masana'antu masu fa'ida: dace da kowane nau'in kula da ruwan sharar masana'antu

(Electronics, electroplating, bugu da rini, Pharmaceuticals, kewaye allon, abinci, yadi, tanning, sunadarai, da dai sauransu).

☆Babu sabon gurbacewa kamar chlorine dioxide

☆Yana da sakamako mai kyau na cirewa akan abubuwan da aka narkar da su tare da COD wanda ya wuce ma'auni

☆ Babban adadin cirewar COD, har zuwa 90%

Rabewa

Amfani da fasali

Bayyanar

Ruwan ruwa

wari

Babu wari

PH

3.0-5.0 (25 ℃)

Solubility

Sauƙi mai narkewa cikin ruwa

Umarni

☆Dosing Hanyar: yin amfani da kai tsaye zuwa tankin amsawa ta hanyar famfo akan wurin.

☆ Adadin adadin: Ya kamata a ƙayyade takamaiman adadin adadin ta hanyar gwaje-gwaje dangane da abun ciki na COD a cikin ruwan sharar gida.

☆Sharuɗɗan amfani: Matsakaicin pH na ruwa mai dacewa shine 3-11, kuma tasirin yana da kyau idan an ƙara shi ƙarƙashin tsaka tsaki zuwa ɗan alkaline.

Marufi, Kiyayewa da Kariya

☆25kg/ganga, ko kuma bisa ga buƙatun mai amfani ☆ Kula da lamuni mai hana ruwa, ruwan sama da marufi.

☆Ajiye a wuri mai sanyi, busasshiyar wuri, yanayin da aka ba da shawarar shine 10-30 ° C, kuma lokacin ajiya shine watanni 6.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Deodorant

   Deodorant

   Wannan samfurin yana amfani da fasahar hakar shuka don fitar da ingantattun sinadarai daga tushen, mai tushe, ganye, furanni da 'ya'yan itace iri-iri.Yana samar da ƙarfi a ƙarƙashin aikin haskoki, yana inganta aikin ruwan shuka, kuma yana iya yin polymerize da sauri tare da ƙwayoyin cuta daban-daban da masu wari.Sauya, canji, adsorption da sauran halayen sinadarai, yadda ya kamata cire ammonia, amines Organic, sulfur dioxide, hydrogen sulfide, methyl mercaptan, methyl sulfide da othe ...

  • Demulsifier

   Demulsifier

   Wannan samfurin wani sabon nau'in demulsifier ne wanda aka haɓaka musamman don emulsions.Ka'idarsa ita ce ta lalata emulsion ta hanyar maye gurbin barga membrane.Yana da karfi demulsification da flocculation effects.Ya dace da mai-in-ruwa emulsion sharar gida., Za a iya gane sauri demulsification da flocculation, COD cire da man cire da flocculation sakamako yana da kyau sosai.Ya dace da sharar gida magani a petrochemical, karfe, hardware, inji aiki, surface t ...

  • Bio Feed

   Ciyarwar Bio

  • Phosphorus removing agent

   Phosphorus cire wakili

   Wannan samfurin wani babban nau'in polymer ne mai haɗaka tare da ƙaton tsarin kwayoyin halitta da ƙarfin talla.Tasirin tsarkakewa na ruwa ya fi na al'ada na al'ada na tsabtace ruwa.Gilashin da aka kafa bayan shigar da danyen ruwa suna da girma, saurin raguwa yana da sauri, aikin yana da girma, kuma tacewa yana da kyau;yana da ƙarfin daidaitawa zuwa nau'ikan danyen ruwa daban-daban kuma yana da ɗan tasiri akan ƙimar pH na ruwa.Abubuwan da ake buƙata: dace da kowane nau'in ...

  • Scale Corrosion Inhibitor

   Scale Corrosion Inhibitor

  • Defoamer

   Defoamer

   Wannan samfur ingantaccen defoamer ne wanda aka haɓaka musamman don tsarin kula da ruwa daban-daban.Ta hanyar rage tashin hankali tsakanin ruwa, bayani da dakatarwa, an cimma manufar hana kumfa da kuma rage ko kawar da asalin kumfa.Yana da sauƙin watsawa cikin ruwa, zai iya dacewa da kyau tare da samfuran ruwa, kuma ba shi da sauƙi don lalatawa da taso kan mai.Yana da karfin lalata kumfa da ikon hana kumfa, kuma adadin yana da karami, ba tare da ya shafi ainihin kayan aikin ba.