Wuta MGO allon magnesium oxide sandwich panel

Takaitaccen Bayani:

Yana ɗaukar takarda mai inganci PCGI mai inganci tare da filler EPS.Hannun da aka yi da GI ko firam ɗin bayanin martaba na Aluminum.

Mai dacewa don shigarwa da tarwatsawa, kyakkyawan aiki mai mahimmanci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan samfur Magnesium oxide sandwich panel
Nisa 900mm 980mm 1160mm 1180mm
Matsakaicin Tsayin 6000mm ko musamman
Kaurin bango 50mm 75mm 100mm
Karfe Fuska Kauri 0.5-1.0mm
Material Plate na Waje PPGI, Al-mg-M, n Alloy karfe, SS karfe, Ti-Zn karfe, HPL, VCM
Tufafi PE, PVDF, HDP
Babban abu Magnesium oxide
Tsarin Tsarin Galvanized ko tsarin firam ɗin bayanin martaba
Aikace-aikace Chemical, likitanci, lantarki, abinci, daki mai tsabta na magunguna

Yana ɗaukar takarda mai inganci PCGI mai inganci tare da filler EPS.Hannun da aka yi da GI ko firam ɗin bayanin martaba na Aluminum.
Mai dacewa don shigarwa da tarwatsawa, kyakkyawan aiki mai mahimmanci.

>>Tsarin Kera:


3

>>Aiki da Matsayin Inganci:


MGO Magnesium Oxide Sandwich Panel don Tsabtace Daki.An yi amfani da shi sosai ga bangon ɗakin tsabta da rufi tare da buƙatun wuta na ɗakin tsabta da kuma ayyukan da suka danganci Electronic masana'antu, Petrochemical masana'antu, Abinci da Asibitoci, Aviation da Kimiyya Cibiyar da sauransu.
Sandwich Panel kayan gini ne mai haɗe-haɗe, Ya ƙunshi sanwici na katako mai yadudduka biyu tare da kumfa mai ɓoyewa a tsakani.
Aikace-aikacen ya bambanta daga rufi zuwa bene da duk abin da ke tsakanin. Thermal Conductivity: 0.044w/m.
Kyakkyawan bayyanar da aiki a cikin juriya na wuta, sauti da rufin thermal
Duk manyan wasan kwaikwayo (rufin sauti, rufin zafi, juriyar girgiza da juriya na wuta) sun dace da ka'idodin GB na ƙasa

2

>>Kunshin:


1


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • stainless steel honeycomb sandwich panel

   bakin karfe sanwicin saƙar zuma

   Samfurin Sunan Bakin Karfe Sandwich Sandwich panel Fashin 900mm 980mm 1160mm 1180mm Max Tsawon 6000mm ko na musamman bango kauri 50mm 75mm 100mm Karfe Facer Kauri 0.5-1.0mm Outer Plate Material PPGI, Karfe-Timg karfe, HPL, VCM Rufe PE, PVDF, HDP Core kayan EPS Tsarin Tsarin Galvanized ko tsarin firam ɗin bayanan Aikace-aikacen Chemical, likitanci, lantarki, abinci, ɗakin tsaftar magunguna yana ɗaukar ingantacciyar takaddar PCGI mai inganci tare da EPS fi ...

  • light weight aluminum honeycomb sandwich panel aluminum composite panel for wall cladding and decoration

   haske nauyi aluminum saƙar zuma sanwici panel ...

   Sunan Samfuran Sanwicin Sanda na saƙar zuma Nisa 900mm 980mm 1160mm 1180mm Max Length 6000mm ko na musamman bango kauri 50mm 75mm 100mm Karfe Facer Kauri 0.5-1.0mm Outer Plate Material PPGI, All-mg- karfe-MSS HPL, VCM Coating PE, PVDF, HDP Core material EPS Frame Structure Galvanized ko profile frame tsarin Aikace-aikacen Chemical, likitanci, lantarki, abinci, daki mai tsabta na magunguna Tsarin bangon ɗaki mai tsafta shine katako mai hade da col...

  • automatic sliding high quality customized fire proof cleanroom door with interlock

   atomatik zamiya high quality musamman wuta ...

   Induction infrared akan yanayin.Babban aikin motar, tsawon sabis.yadu amfani da tsaftacewa ayyukan a likita, abinci, kayan shafawa da lantarki masana'antu masana'antu.An sanye shi da na'urar gano mutum.Halaye: tsawon rayuwar sabis, tsawo na lokacin rufewa yayin samun dama, mai sauƙi don aiki da aminci, musamman dacewa don ɗaukar kaya, yawan samun dama ga karusai, saurin keɓewa na ɗaki mai tsabta.Filler: takarda saƙar zuma, aluminium saƙar zuma, dutsen ulu sandwiched polyurethane foa ...

  • PU polypurethane sandwich panel

   PU polypurethane sandwich panel

   Samfurin Sunan PU sanwici panel Nisa 900mm 980mm 1160mm 1180mm Max Length 6000mm ko musamman bango kauri 50mm 75mm 100mm Karfe Facer Kauri 0.5-1.0mm Outer Plate Material PPGI, Al-mg-Harfe-MSSn, karfe, karfe, karfe HPL, VCM Rufin PE, PVDF, HDP Core kayan EPS Tsarin Tsarin Galvanized ko tsarin firam ɗin tsari Aikace-aikacen Chemical, likitanci, lantarki, abinci, ɗakin tsaftar magunguna Yana ɗaukar takaddar saman PCGI mai inganci tare da filler EPS.Hannu da aka yi da G....

  • paper honeycomb fireproof sandwich panel with double layer magnesium oxide board for hospital pharmaceutical food electronic

   takarda saƙar zuma mai hana wuta sandwich panel tare da d ...

   Sunan Samfuran Sanwicin Sanda na saƙar zuma Nisa 900mm 980mm 1160mm 1180mm Max Length 6000mm ko na musamman bango kauri 50mm 75mm 100mm Karfe Facer Kauri 0.5-1.0mm Outer Plate Material PPGI, All-mg- karfe-MSS HPL, VCM Coating PE, PVDF, HDP Core material EPS Frame Structure Galvanized ko profile frame tsarin Aikace-aikacen Chemical, likitanci, lantarki, abinci, daki mai tsabta na magunguna Tsarin bangon ɗaki mai tsafta shine katako mai hade da co...

  • holllow double glazing clean window

   m taga mai kyalli biyu mai tsabta

   Ƙirar firam ɗin da ba ta da tushe, daɗaɗɗen sauti da rufin zafi.Busassun iskar gas, kada ku haifar da hazo.Haɗin haɗin kai tare da tsarin bango da kyau.Kyakkyawan aikin rufewa.Ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, magunguna, abinci da sauran masana'antu.Tagar tsarkakewa tana da manyan nau'ikan ta kayan: aluminum gami da firam ɗin bakin karfe da firam ɗin ƙarfe na gyare-gyaren lokaci guda;ta siffar kusurwa: kusurwar zagaye da kusurwa.Duk windows ɗin tsarkakewa suna tare da gilashin Layer biyu da v..