Wuta mai hana sauti mai hanawa ta thermal rufin gilashin ulu tare da foil aluminum
Gilashin centrifugal wani nau'in filamentous ne wanda aka yi da narkakken gilashin fiberized ta hanyar busawa na centrifugal kuma an fesa shi da resin thermosetting, sannan kuma a yi masa magani mai zafi da aiki mai zurfi, wanda za'a iya yin shi cikin jerin samfuran tare da amfani da yawa, kamar gilashin Cotton. jirgi, fiberglass duct, kwandishan kwandishan, babban zafin jiki gilashin ulu, da dai sauransu.
>> Ayyukan samfur da ka'idoji:
1.Thermal insulation, sauti sha da kuma rage amo
2. Kyakkyawan kwanciyar hankali na thermal
3. Tsawon danshi mai dorewa
4. Kyakkyawan aikin wuta
5. Mara guba
Gilashin ulu slag ball abun ciki yana da ƙasa, fiber yana da siriri da sauran halaye, kuma yana da kyakkyawan haɓakar thermal, ɗaukar sauti da tasirin rage amo.Gilashin ulu yana da kyakkyawar kwanciyar hankali na zafin jiki mai kyau, ƙarfin hali da ikon tsayayya da ƙananan zafin jiki;zai iya kiyaye aminci, kwanciyar hankali da babban aiki na dogon lokaci a cikin iyakar zafin jiki da aka ba da shawarar.Ruwan ruwa na ulun gilashi ba kasa da 98% ba, wanda ya sa ya sami ci gaba da kwanciyar hankali na yanayin zafi. An gwada shi daidai da GB8624-2012 misali, gilashin ulu ba abu ne mai ƙonewa ba.
>>Kayan aikace-aikacen samfur
Ana amfani da ulun gilashin da aka yi amfani da shi don gina ginin ƙarfe tsarin rufin, bangon bango, rufin bututu, da dai sauransu, da kuma wuraren kwantar da iska na tsakiya, sassan cikin gida, da zafin jiki da kuma sautin sauti na motocin jirgin kasa don cimma kyakkyawan rufin, ɗaukar sauti, da kuma tasirin rage amo.Bugu da ƙari, wannan samfurin yana da haske a cikin rubutu, mai jurewa lalata, maras iya ƙonewa, da sauran halaye, waɗanda sababbin nau'ikan samfuran ceton makamashi ne na kore waɗanda ke yaɗuwa a kasuwa.
>>Masu nuna fasaha na samfur
Fihirisar aikin ulun gilashi
abu | naúrar | index | Ƙimar da aka auna | Jawabi |
Yawan yawa | kg/m3 | 24-96 | 24-96 | GB/T13350-2000 |
Matsakaicin diamita na fiber | μm | <8.0 | 4.0-6.0 | GB/T13350-2000 |
Yawan hydrophobic | % | > 98 | > 98.5 | GB/T10299 |
Thermal Conductivity | W/mk | 0.049-0.042 | 0.045-0.032 | GB/T13350-2000 |
Rashin konewa | Mara ƙonewa | Cancanta (Gire A) | GB/T13350-2000 | |
Matsakaicin ɗaukar sauti | 1.03Hanyar sake maimaita samfur 24kg/m3 2000HZ | GB/T147-83 | ||
Matsakaicin zafin amfani | ℃ | 400 | 410 | GB/T13350-2000 |
Centrifugal gilashin ulu samfurin ƙayyadaddun tebur
Sunan samfur | nauyi(kg/m3) | tsayi(mm) | fadi(mm) | kauri(mm) |
takardar | 24-96 | 1000/1200 | 600 | 25-100 |
takardar | 24-96 | 600/1200 | 1200 | 25-100 |
Roll ji | 12-48 | 11000-20000 | 1200 | 25-150 |
>> Gabatarwa mai alaƙa
Formaldehyde-free gilashin ulu da aka yi da na halitta ma'adanai kamar ma'adini yashi, dolomite, borax da sauran inorganic kayan, gauraye bisa ga takamaiman tsari dabara rabo bukatun, bayan 1360 ℃ high zafin jiki zafi narke, ta yin amfani da ci-gaba centrifugal fiber kafa fasaha don yin gilashin. ulu ji da gilashin Auduga allon da sauran kayayyakin.
>> Amfanin samfur
● Rufewa da ɗaukar sauti
Da halaye na low abun ciki na gilashin ulu slag ball, siririn fiber, da dai sauransu, da kyau kwarai thermal rufi, sauti sha da amo rage sakamako.
● Kyakkyawan kwanciyar hankali na thermal
Gilashin ulu yana da kyakkyawar kwanciyar hankali na zafin jiki, ƙarfin hali da juriya ga girman zafin jiki
Zai iya kiyaye aminci, kwanciyar hankali da ingantaccen aiki na dogon lokaci a cikin kewayon zafin da aka ba da shawarar.
● Daban-daban m danshi juriya
Hydrophobicity yana nufin ikon wani abu don tsayayya da shigar ruwa.Gilashin ulun ya kai matakin hana ruwa ba kasa da 98% ba, yana yin ƙari
Ci gaba da aikin rufe fuska.
● Kyakkyawan aikin wuta
An gwada bisa ga ma'aunin GB8624-2012, ulun gilashin ba mai ƙonewa ba ne.
● Babu guba
Gilashin ruwa ba ya ƙunshi formaldehyde, asbestos, babu mold, kuma babu tushen ci gaban ƙananan ƙwayoyin cuta.
>> Aikace-aikacen samfur
Gilashin gilashin da aka keɓe ana amfani da shi don haɓakar thermal na ginin ƙarfe na gine-gine, rufin bango, rufin bututu, da dai sauransu, da kuma ducts na kwandishan na tsakiya, sassan cikin gida, rufin thermal da sautin sauti na motocin jirgin kasa, da dai sauransu don cimma kyakkyawan rufin thermal. shayar da sauti da rashin sha'awa.Haka kuma, wannan samfurin yana da haske mai laushi, juriya na lalata, rashin konewa da sauran halaye, waɗanda sabbin samfuran ceton makamashin kore ne kuma ana rarrabasu a kasuwa.
Gilashin gilashin da aka keɓe ana amfani da shi don haɓakar thermal na ginin ƙarfe na gine-gine, rufin bango, rufin bututu, da dai sauransu, da kuma ducts na kwandishan na tsakiya, sassan cikin gida, rufin thermal da sautin sauti na motocin jirgin kasa, da dai sauransu don cimma kyakkyawan rufin thermal. shayar da sauti da rashin sha'awa.Haka kuma, wannan samfurin yana da haske mai laushi, juriya na lalata, rashin konewa da sauran halaye, waɗanda sabbin samfuran ceton makamashin kore ne kuma ana rarrabasu a kasuwa.
>> Indexididdigar Fasahar Samfura
aikin | naúrar | index | Ƙimar da aka auna | Jawabi |
Gwajin nauyi | kg/m3 | 24-96 | 24-96 | GB/T13350-2000 |
Matsakaicin diamita na fiber | μm | <8.0 | 4.0-6.0 | GB/T13350-2000 |
Hydrophobicity | % | > 98 | > 98.5 | GB/T10299 |
Thermal Conductivity | W/mk | 0.049-0.042 | 0.045-0.032 | GB/T13350-2000 |
Rashin konewa | Mara ƙonewa | cancanta (A级) | GB/T13350-2000 | |
Matsakaicin ɗaukar sauti | 1.03Hanyar Reverberation na samfur 24kg/m3 2000HZ | GB/T147-83 | ||
Matsakaicin zafin aiki | ℃ | 400 | 410 | GB/T13350-2000 |
Ƙayyadaddun ulun gilashin centrifugal
sunan samfur | Gwajin nauyi(kg/m3) | tsayi(mm) | fadi(mm) | kauri(mm) |
Karfe na takarda | 24-96 | 1000/1200 | 600 | 25-100 |
Karfe na takarda | 24-96 | 600/1200 | 1200 | 25-100 |
Roll ji | 12-48 | 11000-20000 | 1200 | 25-150 |
Gabatarwar veneer
Sunan veneer | Hoton gida yana ƙarfafa foil na aluminum | Filastik polypropylene na cikin gida (farar fata) | Filayen polypropylene da aka shigo da shi (farar VR10) | |
Bayanin tsari | 4-Layer hadaddiyar tsari | 4-Layer hadaddiyar tsari | 4-Layer hadaddiyar tsari | |
Aluminum foil surface Layer | Polypropylene surface Layer | Polypropylene surface Layer | ||
Layer m | Layer m | Layer m | ||
Uku-hanyar gilashin fiber Layer | Uku-hanyar fiber Layer | Uku-hanyar fiber Layer | ||
Kraft takarda Layer | Kraft takarda Layer | Kraft takarda Layer | ||
aikin | gabatarwar gwaji | |||
Yawan gaske | Yin awo | 80 | 80 | 83 |
kauri | 0.7mm / 0.12mm | 0.18mm | 0.20mm | |
Shigar tururin ruwa | ASTM E96 A tsari | 3.5×1010Ns/kg | 5.5×1010Ns/kg | 5.17ng/Ns |
Ƙarfin fashewa | Saukewa: ASTMD774 | 30 N/cm2 | 30 N/cm2 | 4.2kg/cm2 |
Ƙarfin ƙarfi na tsayin tsayi | ASTM | 105N/25mm | 150N/25mm | 7.0kN/m |
Ƙarfin juzu'i mai jujjuyawa | C1136 | 50N/25mm | 70N/25mm | 5.3kN/m |
Hanzarta catalysis | 30天49 ℃ 95% Dangi zafi | Babu lalata kuma babu delamination | ||
Low zafin jiki juriya | -40 ℃,4 h | Babu stratification | Babu stratification | Ci gaba da laushi ba tare da lalata ba |
High zafin jiki juriya | 116 ℃,4 h | Babu stratification | Babu stratification | Ci gaba da laushi ba tare da lalata ba |
Juriya na mildew | Saukewa: ASTM C665 | Ba ya girma | ||
Juriya na ruwa | 23 ℃,24 h | Babu shimfidawa | ||
Tunani | Saukewa: ASTN C523 | Tunani | 85% | |
Ayyukan wuta | Farashin UL723 | Harshen harshen wuta na saman Layer na polypropylene 10.Yadawa hayaki10 Harshen kraft Layer ya yada10.Yadawa hayaki5 |