Wakilin Cire Slime

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin yana kunshe da ingantaccen cationic surfactant, mai ƙarfi mai ƙarfi da watsawa.Yana da faffadan bakan, babban inganci germicidal da ikon kashe algae, aikin cire slime mai ƙarfi da aikin tsaftacewa;A lokaci guda kuma, zai iya yin laushi da tsaftace karfe, hana lalata da inganta yanayin musayar zafi na kayan aiki.

Fasalolin samfur:
1. Yana da kyau dispersibility da permeability, karfi shigar azzakari cikin farji, low toxicity da sauri mataki, kuma yana da kyau bazuwar da tsiri sakamako a kan slime hada da slime, m sludge, kwayoyin cuta da algae mugunya da kwayoyin cuta da algae,
2.Non lalata zuwa karfe, roba, filastik, da dai sauransu, sauƙi mai narkewa a cikin ruwa kuma ba ya shafar taurin ruwa,
3.Wide kewayon aikace-aikace: yadu amfani a cikin kewaya ruwa tsarin na daban-daban masana'antu, a lokaci guda, yana da ayyuka na bactericide, algaecide, tsaftacewa wakili, da dai sauransu.

Hanyar amfani:
1.Za a iya amfani da shi azaman slime tsiri wakili.Lokacin da akwai algae da yawa, idan kuna son cimma saurin kisa da tasirin tsiri, zaku iya ƙara yawan adadin daidai.Bayan an ƙara slime stripper mai inganci, yakamata a cire al'amarin da ke iyo cikin lokaci don gujewa sakawa na biyu a cikin ruwa mai yawo saboda tsigewa.

Marufi, ajiya da kariya:
1.25kg / ganga, 200kg / ganga, ko kamar yadda abokan ciniki suka bukata,
2.A guji saduwa da fata, idanu, da sauransu yayin aiki.Idan aka fantsama bazata, sai a wanke da ruwa mai yawa nan da nan sannan a ga likita cikin lokaci.
3.Ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi da bushe, kuma yawan zafin jiki da aka ba da shawarar shine 10-25 ºC;Kwanan ajiyar ajiyar shine watanni 10,
4.Idan akwai yanayi na musamman, tuntuɓi Injiniyan magunguna a cikin lokaci.

dakin gwaje-gwajenmu:
Slime Remover Agent for Circulating Water Treatment System
Layin gwajin mu:
Slime Remover Agent for Circulating Water Treatment SystemSlime Remover Agent for Circulating Water Treatment System
Halayen mu:
Slime Remover Agent for Circulating Water Treatment System


Cikakken Bayani

Tags samfurin


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Deodorant

   Deodorant

   Wannan samfurin yana amfani da fasahar hakar shuka don fitar da ingantattun sinadarai daga tushen, mai tushe, ganye, furanni da 'ya'yan itace iri-iri.Yana samar da ƙarfi a ƙarƙashin aikin haskoki, yana inganta aikin ruwan shuka, kuma yana iya yin polymerize da sauri tare da ƙwayoyin cuta daban-daban da masu wari.Sauya, canji, adsorption da sauran halayen sinadarai, yadda ya kamata cire ammonia, amines Organic, sulfur dioxide, hydrogen sulfide, methyl mercaptan, methyl sulfide da othe ...

  • Defluoride agent

   Defluoride wakili

   Wannan samfurin wani fili ne mai inganci na defluoride wanda aka haɓaka don ci gaba da kula da ruwa mai ɗauke da fluorine a cikin semiconductor, panel, photovoltaic, smelting karfe, ma'adinan kwal da sauran masana'antu.Wannan samfurin yana ɗora nauyin ƙirar aluminum mai inganci akan saman mai ɗaukar hoto, don haka ana cajin ɓangarorin wakili na defluorinating gabaɗaya;lokacin da aka ƙara wakili a cikin ruwan datti mai ɗauke da fluorine, zai iya haifar da sludge da hazo tare da mummunan ...

  • Demulsifier

   Demulsifier

   Wannan samfurin wani sabon nau'in demulsifier ne wanda aka haɓaka musamman don emulsions.Ka'idarsa ita ce ta lalata emulsion ta hanyar maye gurbin barga membrane.Yana da karfi demulsification da flocculation effects.Ya dace da mai-in-ruwa emulsion sharar gida., Za a iya gane sauri demulsification da flocculation, COD cire da man cire da flocculation sakamako yana da kyau sosai.Ya dace da sharar gida magani a petrochemical, karfe, hardware, inji aiki, surface t ...

  • Heavy metal removal agent

   Wakilin cire ƙarfe mai nauyi

   Wannan samfur wakili ne mai inganci wanda aka ƙirƙira musamman don maganin hadadden ruwan sharar ƙarfe mai nauyi.Yana cikin rukunin DTC na wakilan sake kamawa, wanda ya ƙunshi babban adadin ƙungiyoyi masu aiki.Atom ɗin sulfur a cikin ƙungiyoyi masu aiki suna da ƙananan electronegativity, babban radius, mai sauƙin rasa electrons da sauƙi don lalata lalacewa, kuma suna haifar da filin lantarki mara kyau don kama cations kuma suna haifar da haɗin gwiwa., Yana iya samar da amino dithioformate (DTC gishiri) maras narkewa.

  • Bactericidal Algicide

   Bactericidal Algicide

   Fasalolin samfur: Wannan samfurin yana da matukar tasiri, faffadan bakan, ƙarancin guba, inganci mai sauri, ɗorewa da ƙarfi mai ƙarfi;Ba zai iya kashe ƙwayoyin cuta na yau da kullun ba, amma kuma yana kashe ƙwayoyin fungal da ƙwayoyin cuta.Ana amfani da shi wajen zagayawa da ruwa mai sanyaya don hana yaduwar algae da kwayoyin cuta da hana samar da gamsai na halitta.Abubuwan da ke buƙatar kulawa: Algae, ƙwayoyin cuta da sauran ƙananan ƙwayoyin cuta iri ɗaya ne.Ko da mafi kyawun ƙwayar cuta ana ƙara maimaitawa, algae da othe ...

  • Defoamer

   Defoamer

   Wannan samfur ingantaccen defoamer ne wanda aka haɓaka musamman don tsarin kula da ruwa daban-daban.Ta hanyar rage tashin hankali tsakanin ruwa, bayani da dakatarwa, an cimma manufar hana kumfa da kuma rage ko kawar da asalin kumfa.Yana da sauƙin watsawa cikin ruwa, zai iya dacewa da kyau tare da samfuran ruwa, kuma ba shi da sauƙi don lalatawa da taso kan mai.Yana da karfin lalata kumfa da ikon hana kumfa, kuma adadin yana da karami, ba tare da ya shafi ainihin kayan aikin ba.